ต้อนรับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ จังหวัดเพชรบูรณ์
- 20 ม.ค. 2567 เวลา 22:38 น.
- 723
- Tweet
![ต้อนรับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ จังหวัดเพชรบูรณ์](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2610.jpg)
ต้อนรับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ จังหวัดเพชรบูรณ์
โรงเรียนเพชรพิทยาคม นำโดยนางสาวบุหรัน ขวัญพรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร และคณะครูร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงาน แลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านการบริหารงานวิชาการ งานประกันคุณภาพทางการศึกษากับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ นำโดย นายธนัญชัย พรหมภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนนิยมศิลป์อนุสรณ์ จังหวัดเพชรบูรณ์ พร้อมด้วยคณะครูเข้าร่วมกิจกรรม เมื่อวันที่ 19 มกราคม 2567 ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1705765261.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1705765271.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1705765278.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1705765286.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1705765294.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1705765302.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1705765314.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1705765322.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1705765330.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1705765337.jpg)
ชมภาพทั้บงหมด :: คลิกที่นี่