งานมหกรรมรวมพลสมาชิกทูบีนัมเบอร์วัน ระดับประเทศ ประจำปี 2567
- 17 ก.ค. 2567 เวลา 17:52 น.
- 672
- Tweet
![งานมหกรรมรวมพลสมาชิกทูบีนัมเบอร์วัน ระดับประเทศ ประจำปี 2567](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2775.jpg)
งานมหกรรมรวมพลสมาชิกทูบีนัมเบอร์วัน ระดับประเทศ ประจำปี 2567
นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม และนายวิษรุตต์ เมืองทา รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารกิจการนักเรียน ได้นำคณะครูและนักเรียนแกนนำชมรมทูบีนัมเบอร์วัน ร่วมรับเสด็จทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตนราชกัญญา สิริวัฒนาพรรณวดี องค์ประธานชมรมทูบีนัมเบอร์วัน และเข้าร่วมประกวดการนำเสนอการดำเนินโครงการทูบีนัมเบอร์วันในสถานศึกษา ซึ่งชมรมทูบีนัมเบอร์วัน โรงเรียนเพชรพิทยาคม ผ่านการคัดเลือกเป็นตัวแทนระดับภาคเหนือ เข้าสู่การประกวดกลุ่มดีเด่นระดับประเทศ และเป็นตัวแทนเยาวชนจังหวัดเพชรบูรณ์เข้าร่วมการประกวดการแสดงบนเวที ในงานมหกรรมรวมพลสมาชิกทูบีนัมเบอร์วัน ระดับประเทศ ประจำปี 2567 ระกว่างวันที่ 12-16 กรกฎาคม 2567 ณ อิมแพค อารีน่า เมืองทองธานี จ.นนทบุรี
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1721213610.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1721213616.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1721213623.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1721213632.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1721213640.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1721213648.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1721213658.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1721213673.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1721213687.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1721213555.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1721213572.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1721213584.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1721213599.jpg)