การประชุมคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนเพชรพิทยาคม ครั้งที่ 2 ประจำปี พ.ศ. 2563
- 17 มิ.ย. 2563 เวลา 21:55 น.
- 1,798
- Tweet
![การประชุมคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนเพชรพิทยาคม ครั้งที่ 2 ประจำปี พ.ศ. 2563](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-1098.jpg)
วันที่ 17 มิถุนายน 2563 โรงเรียนเพชรพิทยาคมจัดการประชุมคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน ครั้งที่ 2 ประจำปี พ.ศ. 2563 โดยนายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเป็นผู้กล่าวต้อนรับ และนายวิจิตร พรพฤฒิพันธุ์ นายกสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดเพชรบูรณ์ (ประธานคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนเพชรพิทยาคม) ให้เกียรติเป็นประธานเปิดการประชุม โดยทางโรงเรียนได้ปฏิบัติตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) อย่างเคร่งครัดทั้งการการคัดกรองผู้เข้าร่วมประชุมโดยการลงชื่อ หรือสแกน QR Code ไทยชนะ ตรวจวัดอุณหภูมิร่างกาย บริการเจลแอลกอฮอล์ล้างมือ รวมไปถึงตรวจสอบผู้เข้าร่วมประชุมให้สวมหน้ากากอนามัยหรือหน้ากากผ้าทุกคน
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1592492284.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1592492292.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1592492300.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1592492309.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1592492315.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1592492326.jpg)
ชมภาพทั้งหมดได้ที่ แฟนเพจ Petpittayakom All Event โรงเรียนเพชรพิทยาคม