ต้อนรับบุคลากรใหม่ "รองฯรัชชาพงษ์, ครูเอกชัย และครูน้ำค้าง"
- 16 พ.ค. 2561 เวลา 09:49 น.
- 2,816
- Tweet
![ต้อนรับบุคลากรใหม่ "รองฯรัชชาพงษ์, ครูเอกชัย และครูน้ำค้าง"](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-646.jpg)
นายชัยชาญ ปัญญาพวก ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม กล่าวต้อนรับนายรัชชาพงษ์ อยู่สุข ที่ย้ายมาปฏิบัติหน้าที่ในตำแหน่งรองผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม และกล่าวต้อนรับครูเอกชัย รูปขาว ครูน้ำค้าง พรมมาก และครูสุคนธญา ปิ่นปั่น
เมื่อวันที่ 16 พฤษภาคม 2561 ณ บริเวณหน้าเสาธง โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1526525582.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1526525592.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1526525611.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1526525618.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1526525625.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1526525631.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1526525641.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1526525647.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1526525654.jpg)
คลิกที่นี่เพื่อดูภาพทั้งหมด