กิจกรรม EP/IEP Performance ประจำปีการศึกษา 2565
- 18 มี.ค. 2566 เวลา 11:12 น.
- 1,202
- Tweet
![กิจกรรม EP/IEP Performance ประจำปีการศึกษา 2565](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2250.jpg)
1. เพื่อส่งเสริมให้นักเรียนพัฒนาทักษะด้านภาษาอังกฤษผ่านกิจกรรมที่หลายหลาก เช่น การร้องเพลง พิธีกร การแสดงละครสั้น การกล่าวสุนทรพจน์ การเล่านิทาน เป็นต้น
2. เพื่อแสดงความยินดีกับนักเรียนที่จบการศึกษา
โดยมีท่านผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม เป็นประธานในพิธี ร่วมด้วยท่านรองผู้อำนวยการ หัวหน้างานห้องเรียนพิเศษ หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ และผู้ปกครองนักเรียน
![](https://pks.ac.th/datas/image/1679113200.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1679113208.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1679113217.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1679113224.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1679113233.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1679113242.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1679113250.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1679113258.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1679113267.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1679113279.jpg)