ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากโรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
- 16 ม.ค. 2561 เวลา 08:43 น.
- 2,706
- Tweet
![ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากโรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-547.jpg)
โรงเรียนเพชรพิทยาคม นำโดยนางสุพิชญา เหล็กแดง รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารวิชาการและรักษาการรองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารกิจการนักเรียน พร้อมด้วยคณะครูโรงเรียนเพชรพิทยาคม ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม จากโรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา จ.สกลนคร ณ ห้องโสตทัศนศึกษา 1 โรงเรียนเพชรพิทยาคม
ชมภาพ
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1516152964.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1516152978.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1516152985.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1516152991.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1516152998.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1516153004.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1516153011.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1516153018.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1516153026.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1516153033.jpg)
ชมภาพทั้งหมด >> คลิกที่นี่