กิจกรรมเข้าค่ายพักแรมลูกเสือ เนตรนารีสามัญรุ่นใหญ่ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ประจำการศึกษา 2565
- 16 ก.พ. 2566 เวลา 15:59 น.
- 693
- Tweet
![กิจกรรมเข้าค่ายพักแรมลูกเสือ เนตรนารีสามัญรุ่นใหญ่ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ประจำการศึกษา 2565](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2187.jpg)
กิจกรรมเข้าค่ายพักแรมลูกเสือ เนตรนารีสามัญรุ่นใหญ่ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ประจำการศึกษา 2565
โรงเรียนเพชรพิทยาคมจัดกิจกรรมเข้าค่ายพักแรมลูกเสือ เนตรนารีสามัญรุ่นใหญ่ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ประจำปีการศึกษา 2565 เพื่อเรียนรู้ทักษะชีวิต การฝึกระเบียบวินัย และปฏิบัติตนตามค่านิยมหลักของคนไทย 12 ประการโดยมีนายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเป็นประธานพิธีเปิด พร้อมด้วยผู้กำกับลูกเสือ และลูกเสือ เนตรนารีระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เมื่อวันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2566 ณ ค่ายลูกเสือชั่วคราวโรงเรียนเพชรพิทยาคม จังหวัดเพชรบูรณ์
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1676538210.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1676538216.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1676538222.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1676538228.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1676538234.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1676538241.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1676538246.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1676538251.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1676538257.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1676538264.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1676538269.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1676538276.jpg)