ต้อนรับคณะผู้บริหารสถานศึกษา สหวิทยาเขตวังภูผา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเลย หนองบัวลำภู
- 16 ส.ค. 2566 เวลา 00:52 น.
- 956
- Tweet
![ต้อนรับคณะผู้บริหารสถานศึกษา สหวิทยาเขตวังภูผา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเลย หนองบัวลำภู](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2463.jpg)
ต้อนรับคณะผู้บริหารสถานศึกษา สหวิทยาเขตวังภูผา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเลย หนองบัวลำภู
15 สิงหาคม 2566 นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการ และคณะครูร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงาน แลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านการบริหารจัดการคุณภาพ OBECQA กับคณะผู้บริหารโรงเรียนมัธยมศึกษา สหวิทยาเขตวังภูผา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเลย หนองบัวลำภูนำโดย นายจักรพงศ์ แถลงกัณฑ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีสงครามวิทยา ประธานสหวิทยาเขตวังภูผา พร้อมด้วยผู้บริหารสถานศึกษาเข้าร่วมกิจกรรม ณ หอประชุมดอกแก้ว โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1692122682.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1692122691.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1692122699.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1692122707.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1692122715.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1692122722.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1692122729.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1692122738.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1692122777.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1692122868.jpg)