ชมรม TO BE NUMBER ONE โรงเรียนเพชรพิทยาคม ร่วมต้อนรับ นายสมศักดิ์ เทพสุทิน รัฐมนตรีว่าการกระทรวงยุติธรรม
- 15 มี.ค. 2566 เวลา 09:28 น.
- 771
- Tweet
![ชมรม TO BE NUMBER ONE โรงเรียนเพชรพิทยาคม ร่วมต้อนรับ นายสมศักดิ์ เทพสุทิน รัฐมนตรีว่าการกระทรวงยุติธรรม](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2249.jpeg)
ชมรม TO BE NUMBER ONE โรงเรียนเพชรพิทยาคม ร่วมต้อนรับ นายสมศักดิ์ เทพสุทิน รัฐมนตรีว่าการกระทรวงยุติธรรม
ชมรม TO BE NUMBER ONE โรงเรียนเพชรพิทยาคม นำการแสดงร่วมต้อนรับนายสมศักดิ์ เทพสุทิน รัฐมนตรีว่าการกระทรวงยุติธรรม ในกิจกรรมโครงการรับรู้ประมวลกฎหมายยาเสพติด และแนวทางการป้องกันและปราบปรามยาเสพติดในพื้นที่ 6 จังหวัด พื้นที่ภาคเหนือตอนล่าง โดยมีนายกฤษณ์ คงเมือง ผู้ว่าราชการจังหวัดเพชรบูรณ์ ให้การต้อนรับ ณ หอประชุมหลังใหม่ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ วันที่ 14 มีนาคม 2566 ทั้งนี้ผู้ประสานงาน ได้แก่ สำนักงานป้องกันและปราบปรามยาเสพติดภาค 6 (สำนักงาน ปปส. ภาค 6 จังหวัดพิษณุโลก) และสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดเพชรบูรณ์