คณะครูและนักเรียนโรงเรียนเพชรพิทยาคม ร่วมพิธี "วันพระบิดาแห่ง ฝนหลวง"
- 14 พ.ย. 2560 เวลา 09:21 น.
- 1,781
- Tweet
![คณะครูและนักเรียนโรงเรียนเพชรพิทยาคม ร่วมพิธี "วันพระบิดาแห่ง ฝนหลวง"](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-479.jpg)
นายนิรุทธ์ แก้วนิคม รองผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม พร้อมด้วยคณะครูและนักเรียนร่วมพิธีวางพานพุ่มและถวายราชสดุดีเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช บรมนาถบพิตร เนื่องใน "วันพระบิดาแห่งฝนหลวง" ประจำปี 2560 เมื่อวันที่ 14 พฤศจิกายน 2560 ณ หอประชุมศูนย์ราชการจังหวัดเพชรบูรณ์
ชมภาพครับ
![](http://pks.ac.th/datas/image/1510712646.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1510712658.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1510712667.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1510712676.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1510712685.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1510712696.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1510712706.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1510712716.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1510712726.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1510712736.jpg)
ชมภาพทั้งหมด :: คลิกที่นี่