กิจกรรมประชุมผู้ปกครองนักเรียน ระดับชั้นม.5 ประจำปีการศึกษา 2566
- 18 ก.ค. 2566 เวลา 09:38 น.
- 13,681
- Tweet
![กิจกรรมประชุมผู้ปกครองนักเรียน ระดับชั้นม.5 ประจำปีการศึกษา 2566](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2349.jpg)
กิจกรรมประชุมผู้ปกครองนักเรียน ระดับชั้นม.5 ประจำปีการศึกษา 2566
โรงเรียนเพชรพิทยาคมจัดกิจกรรมประชุมผู้ปกครองนักเรียน “สานสัมพันธ์พ่อแม่ครูสู่ลูกรัก”ประจำปีการศึกษา 2566 ของนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5โดยมี นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเป็นประธานในพิธี และนายสมัตพงษ์ ใหม่น้อย รองผู้อำนวยการเป็นผู้กล่าวรายงานวัตถุประสงค์ พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร คณะครู และผู้ปกครองนักเรียนเข้าร่วมกิจกรรม ณ หอประชุมเพชร โรงเรียนเพชรพิทยาคม เมื่อวันที่ 13 กรกฎาคม 2566
กิจกรรมประกอบด้วย นักเรียนกล่าวต้อนรับ 5 ภาษา การแสดงวงดนตรีลูกทุ่งนักเรียน การมอบทุนการศึกษา ผู้บริหารพบผู้ปกครอง และกิจกรรมครูที่ปรึกษาพบผู้ปกครอง
![](https://pks.ac.th/datas/image/1689648162.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1689648170.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1689648177.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1689648182.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1689648190.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1689648196.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1689648362.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1689648212.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1689648220.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1689648228.jpg)