กิจกรรมประชุมผู้ปกครองนักเรียน ระดับชั้นม.6 ประจำปีการศึกษา 2566
- 18 ก.ค. 2566 เวลา 09:52 น.
- 15,180
- Tweet
![กิจกรรมประชุมผู้ปกครองนักเรียน ระดับชั้นม.6 ประจำปีการศึกษา 2566](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2351.jpg)
กิจกรรมประชุมผู้ปกครองนักเรียน ระดับชั้นม.6 ประจำปีการศึกษา 2566
โรงเรียนเพชรพิทยาคมจัดกิจกรรมประชุมผู้ปกครองนักเรียน “สานสัมพันธ์พ่อแม่ครูสู่ลูกรัก”ประจำปีการศึกษา 2566 ของนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6โดยมี นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเป็นประธานในพิธี และนายสมัตพงษ์ ใหม่น้อย รองผู้อำนวยการเป็นผู้กล่าวรายงานวัตถุประสงค์ พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร คณะครู และผู้ปกครองนักเรียนเข้าร่วมกิจกรรม ณ หอประชุมเพชร โรงเรียนเพชรพิทยาคม เมื่อวันที่ 14 กรกฎาคม 2566
กิจกรรมประกอบด้วย นักเรียนกล่าวต้อนรับ 5 ภาษา การแสดงวงดนตรีลูกทุ่งนักเรียน การมอบทุนการศึกษา ผู้บริหารพบผู้ปกครอง และกิจกรรมครูที่ปรึกษาพบผู้ปกครอง
![](https://pks.ac.th/datas/image/1689649064.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1689649070.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1689649078.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1689649085.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1689649092.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1689649099.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1689649106.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1689649113.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1689649121.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1689649127.jpg)