การอบรมเชิงปฏิบัติการสร้างความเข้าใจเกี่ยวกับตัวชี้วัดระหว่างทางและตัวชี้วัดปลายทางตามหลักสูตรแกนกลางการศึกษาขั้นพื้นฐาน พุทธศักราช 2551
- 14 พ.ค. 2567 เวลา 15:35 น.
- 867
- Tweet
![การอบรมเชิงปฏิบัติการสร้างความเข้าใจเกี่ยวกับตัวชี้วัดระหว่างทางและตัวชี้วัดปลายทางตามหลักสูตรแกนกลางการศึกษาขั้นพื้นฐาน พุทธศักราช 2551](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2717.png)
การอบรมเชิงปฏิบัติการสร้างความเข้าใจเกี่ยวกับตัวชี้วัดระหว่างทางและตัวชี้วัดปลายทางตามหลักสูตรแกนกลางการศึกษาขั้นพื้นฐาน พุทธศักราช 2551
โรงเรียนเพชรพิทยาคมดำเนินการจัดการอบรมเชิงปฏิบัติการสร้างความเข้าใจเกี่ยวกับตัวชี้วัดระหว่างทางและตัวชี้วัดปลายทางตามหลักสูตรแกนกลางการศึกษาขั้นพื้นฐาน พุทธศักราช 2551 เพื่อส่งเสริมให้ครู และบุคลากรทางการศึกษาได้พัฒนาการเขียนแผนการจัดการเรียนรู้ให้สอดคล้องกับตัวชี้วัดระหว่างทางและตัวชี้วัดปลายทางตามหลักสูตรแกนกลางการศึกษาขั้นพื้นฐาน พุทธศักราช 2551 วิทยากรโดย ดร.มาราศรี มีโชค ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สังกัด สพม.พิษณุโลก อุตรดิตถ์โดยมี นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นประธานในพิธี และนางดวงตะวัน นามา รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารวิชาการกล่าวรายงาน พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการ และคณะครูร่วมกิจกรรม จัดขึ้นเมื่อวันที่ 14 พฤษภาคม 2567 ณ หอประชุมเพชร โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1715676082.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1715676089.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1715676096.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1715676102.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1715676109.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1715676114.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1715676121.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1715676128.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1715676135.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1715676145.jpg)
ชมภาพทั้งหมด คลิกที่นี่