ต้อนรับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนสุราษฎร์ธานี 2 จังหวัดสุราษฎร์ธานี
- 13 ธ.ค. 2566 เวลา 06:33 น.
- 9,458
- Tweet
![ต้อนรับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนสุราษฎร์ธานี 2 จังหวัดสุราษฎร์ธานี](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2571.jpg)
ต้อนรับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนสุราษฎร์ธานี 2 จังหวัดสุราษฎร์ธานี
โรงเรียนเพชรพิทยาคม นำโดยนางสาวบุหรัน ขวัญพรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร และคณะครูร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงาน แลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านการบริหารงานทั่วไป งานอาคารสถานที่ และด้านสิ่งแวดล้อมกับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนสุราษฎร์ธานี 2นำโดย นางธัญญรัตน์ นุ้ยฉิม หัวหน้ากลุ่มบริหารทั่วไป พร้อมบุคลากรโรงเรียนสุราษฎร์ธานี 2 จังหวัดสุราษฎร์ธานี เข้าร่วมกิจกรรม เมื่อวันที่ 12 ธันวาคม 2566 ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1702424234.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1702424241.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1702424248.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1702424255.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1702424267.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1702424273.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1702424280.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1702424286.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1702424292.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1702424299.jpg)