รับการตรวจเยี่ยมจาก สพม.เพชรบูรณ์ ติดตามการสอบ TGAT/TPAT
- 10 ธ.ค. 2566 เวลา 06:40 น.
- 790
- Tweet
![รับการตรวจเยี่ยมจาก สพม.เพชรบูรณ์ ติดตามการสอบ TGAT/TPAT](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2572.jpg)
รับการตรวจเยี่ยมจาก สพม.เพชรบูรณ์ ติดตามการสอบ TGAT/TPAT
โรงเรียนเพชรพิทยาคม นำโดยนายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการ และคณะกรรมการดำเนินการสอบวิชาความถนัดทั่วไป (TGAT) และวิชาความถนัดทางวิชาชีพ (TPAT) ประจำปีการศึกษา 2566 ร่วมต้อนรับและอำนวยความสะดวกในการตรวจเยี่ยมโดยมี นายอดุลย์ ภูปลื้ม ผู้อำนวยการ สพม.เพชรบูรณ์ พร้อมด้วย นายวิทยา เกษาอาจ รองผู้อำนวยการ สพม.เพชรบูรณ์ และนายธรรมรัฐ นุชเนื่อง รองผู้อำนวยการ สพม.เพชรบูรณ์ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม ติดตามการสอบ TGAT/TPAT เมื่อวันที่ 9 ธันวาคม 2566 ณ สนามสอบโรงเรียนเพชรพิทยาคม จังหวัดเพชรบูรณ์
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1702424589.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1702424596.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1702424602.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1702424622.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1702424628.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1702424608.jpg)