โรงเรียนเพชรพิทยาคมรับการประเมินความพร้อมของสถานศึกษา ก่อนเปิดภาคเรียนที่ 2 เชิงประจักษ์
- 12 พ.ย. 2564 เวลา 13:59 น.
- 2,011
- Tweet
![โรงเรียนเพชรพิทยาคมรับการประเมินความพร้อมของสถานศึกษา ก่อนเปิดภาคเรียนที่ 2 เชิงประจักษ์](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-1579.png)
วันที่ 12 พฤศจิกายน 2564 นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการและคณะกรรมการบริหารโรงเรียน เข้าการประเมินเตรียมความพร้อมของสถานศึกษา ก่อนเปิดภาคเรียนที่ 2 เชิงประจักษ์ ภายใต้สถานการณ์การแพร่ระบาดของเชื้อไวรัส Covid-19 โดยคณะกรรมดำเนินงานเฝ้าระวังสอบสวนโรคเคลื่อนที่เร็ว (SRRT) ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://pks.ac.th/datas/image/1636700390.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1636700400.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1636700409.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1636700421.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1636700431.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1636700441.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1636700453.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1636700461.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1636700472.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1636700481.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1636700492.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1636700502.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1636700510.jpg)
คลิกที่นี่ เพื่อชมภาพทั้งหมด