โรงเรียนเพชรพิทยาคมทำ MOU กับสถาบันพระบรมราชชนก
- 12 พ.ย. 2564 เวลา 11:58 น.
- 1,230
- Tweet
![โรงเรียนเพชรพิทยาคมทำ MOU กับสถาบันพระบรมราชชนก](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-1577.png)
วันที่ 10 พฤศจิกายน 2564 นายวิเศษปิ่นพิทักษ์ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยนางขวัญจิตร ขุดปิ่น หัวหน้ากลุ่มบริหารวิชาการและตัวแทนนักเรียน ทำบันทึกข้อตกลงความร่วมมือทางวิชาการ (MOU) กับสถาบันพระบรมราชชนก ในการนำนักเรียนเข้าศึกษาต่อในคณะพยาบาลศาสตร์ คณะสาธารณสุขศาสตร์และคณะสหเวชศาสตร์ ณ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ภาคเหนือ
![](https://pks.ac.th/datas/image/1636693237.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1636693249.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1636693259.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1636693270.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1636693280.jpg)