การสอบสัมภาษณ์โครงการแลกเปลี่ยนภาษาและวัฒนธรรม ประจำปี 2566
- 11 มิ.ย. 2566 เวลา 20:54 น.
- 1,103
- Tweet
![การสอบสัมภาษณ์โครงการแลกเปลี่ยนภาษาและวัฒนธรรม ประจำปี 2566](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2322.jpg)
การสอบสัมภาษณ์โครงการแลกเปลี่ยนภาษาและวัฒนธรรม ประจำปี 2566
นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม ประธานเอเอฟเอส เขตเพชรบูรณ์ ได้มอบหมายให้ นางชัชฎา อุดมสิทธิ์ รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารวิชาการ รองประธานเอเอฟเอส เขตเพชรบูรณ์ พร้อมด้วยนางสาวจินตนา ชัยมี ผู้ประสานงานเอเอฟเอส เขตเพชรบูรณ์ และคณะครูกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนเพชรพิทยาคม ดำเนินการจัดสอบสัมภาษณ์ โครงการเยาวชนเอเอฟเอสเพื่อการศึกษาและแลกเปลี่ยนวัฒนธรรมนานาชาติ ระยะ 1 ปี รุ่นที่ 63 (พ.ศ.2567-2568) ในวันอาทิตย์ ที่11 มิถุนายน 2566 ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนเพชรพิทยาคม ซึ่งผลการดำเนินงานสำเร็จลุล่วงไปด้วยความเรียบร้อย และเอเอฟเอสประเทศไทย จะประกาศผลการสอบสัมภาษณ์ ในวันที่ 29 มิถุนายน 2566 ทาง www.afsthailad.org
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1686491690.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1686491699.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1686491707.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1686491716.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1686491723.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1686491731.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1686491738.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1686491768.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1686491775.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1686491784.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1686491791.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1686491798.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1686491805.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1686491813.jpg)