ต้อนรับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนภูเขียว จังหวัดชัยภูมิ
- 11 พ.ค. 2567 เวลา 16:27 น.
- 853
- Tweet
![ต้อนรับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนภูเขียว จังหวัดชัยภูมิ](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2714.jpg)
ต้อนรับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนภูเขียว จังหวัดชัยภูมิ
โรงเรียนเพชรพิทยาคม นำโดยนางสาวบุหรัน ขวัญพรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร และคณะครูร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงาน แลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านการบริหารงานวิชาการ งานทะเบียนและวัดผล กับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนภูเขียวนำโดย ผู้บริหารโรงเรียนภูเขียว จังหวัดชัยภูมิ พร้อมด้วยคณะครูเข้าร่วมกิจกรรม เมื่อวันที่ 10 พฤษภาคม 2567 ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1715419976.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1715419985.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1715419997.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1715420004.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1715420011.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1715420017.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1715420024.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1715420031.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1715420042.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1715420056.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1715420068.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1715420075.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1715420084.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1715420091.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1715420099.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1715420107.jpg)