รับมอบตัวนักเรียนประเภทห้องเรียนพิเศษ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และ 4 ประจำปีการศึกษา 2566
- 11 มี.ค. 2566 เวลา 20:49 น.
- 17,527
- Tweet
![รับมอบตัวนักเรียนประเภทห้องเรียนพิเศษ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และ 4 ประจำปีการศึกษา 2566](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2247.jpg)
รับมอบตัวนักเรียนประเภทห้องเรียนพิเศษ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และ 4 ประจำปีการศึกษา 2566
11 มีนาคม 2566 โรงเรียนเพชรพิทยาคมรับมอบตัวนักเรียนประเภทห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์คณิตศาสตร์ เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม (สสวท.) ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คอมพิวเตอร์ (CSP) ห้องเรียนโครงการวิทยาศาสตร์พลังสิบ ห้องเรียนพิเศษ EP และห้องเรียนพิเศษ lEP ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 และ 4 ประจำปีการศึกษา 2566
โดยมีนายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเป็นเกียรติกล่าวต้อนรับและปฐมนิเทศ พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหาร คณะครู และนักเรียนเข้าร่วมกิจกรรม ณ อาคารพระราชปริยัติบัณฑิต 112 ปีโรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1678542801.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1678542831.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1678542842.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1678542849.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1678542874.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1678542884.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1678542890.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1678542896.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1678542901.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1678542933.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1678542974.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1678543001.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1678543114.jpg)