มอบถ้วยและเหรียญรางวัล กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา
- 01 ก.ย. 2560 เวลา 13:46 น.
- 1,521
- Tweet
![มอบถ้วยและเหรียญรางวัล กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-426.jpg)
กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา เชิญนายชัยชาญ ปัญญาพวก ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม มอบถ้วยรางวัลและเกียรติบัตร
ให้กับนักเรียนที่ได้รับรางวัลจากการแข่งขันกีฬาระหว่าง โรงเรียนส่วนกลางและส่วนภูมิภาค จังหวัดเพชรบูรณ์
โดยได้รับรางวัลจากการแข่งขันกรีฑาในครั้งนี้ 13 เหรียญทอง 5 เหรียญเงิน และ 4 เหรียญทองแดง เมื่อวันที่ 1 กันยายน 2560 ณ บริเวณหน้าเสาธง โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](http://pks.ac.th/datas/image/1504248630.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1504248639.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1504248646.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1504248654.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1504248661.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1504248668.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1504248677.jpg)
ชมภาพทั้งหมด :: คลิกที่นี่