ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากโรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ จังหวัดกาญจนบุรี
- 10 ก.พ. 2566 เวลา 14:36 น.
- 917
- Tweet
![ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากโรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ จังหวัดกาญจนบุรี](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2175.jpeg)
ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากโรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ จังหวัดกาญจนบุรี
9 กุมภาพันธ์ 2566 นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการ และคณะครูร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงาน แลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านการจัดการเรียนการสอนกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีกับโรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ จังหวัดกาญจนบุรี นำโดย ดร.ณรินทร์ ชำนาญดู ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร และคณะครู ณ หอประชุมดอกแก้ว โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1676023455.jpeg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1676023465.jpeg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1676023478.jpeg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1676023494.jpeg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1676023506.jpeg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1676023521.jpeg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1676023536.jpeg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1676023710.jpeg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1676023571.jpeg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1676023583.jpeg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1676023597.jpeg)