การประชุมเตรียมความพร้อมดำเนินการจัดงาน 123 ปี เพชรพิทยาคม
- 09 ม.ค. 2567 เวลา 15:17 น.
- 6,054
- Tweet
![การประชุมเตรียมความพร้อมดำเนินการจัดงาน 123 ปี เพชรพิทยาคม](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2598.jpg)
การประชุมเตรียมความพร้อมดำเนินการจัดงาน 123 ปี เพชรพิทยาคม
วันที่ 9 มกราคม 2567 โรงเรียนเพชรพิทยาคมจัดการประชุมเตรียมความพร้อมดำเนินการจัดงาน 123 ปี เพชรพิทยาคม โดยมี ดร.เสกสรร นิยมเพ็ง นายกเทศมนตรีเมืองเพชรบูรณ์ (ประธานคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนเพชรพิทยาคม) ให้เกียรติเป็นประธานเปิดการประชุม นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม นายวิโรจน์ เข็มเหล็ก ประธานมูลนิธิเพชรพิทยาคม นายประทิน นาคสำราญ นายกสมาคมผู้ปกครองและครูโรงเรียนเพชรพิทยาคม พร้อมด้วยตัวแทนสมาคมนักเรียนเก่าเพชรพิทยาคม ตัวแทนครูอาวุโส ฝ่ายบริหาร และคณะกรรมการบริหารโรงเรียนเข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานอำนวยการ โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1704788547.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1704788555.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1704788562.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1704788569.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1704788576.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1704788582.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1704788589.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1704788596.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1704788604.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1704788611.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1704788619.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1704788627.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1704788636.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1704788645.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1704788655.jpg)