โรงเรียนเพชรพิทยาคม มอบเกียรติบัตรและเหรียญรางวัลให้นักกีฬา
- 08 มิ.ย. 2565 เวลา 22:06 น.
- 1,072
- Tweet
![โรงเรียนเพชรพิทยาคม มอบเกียรติบัตรและเหรียญรางวัลให้นักกีฬา](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-1806.jpg)
เมื่อวันที่ 8 มิถุนายน 2565 นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม ให้เกียรติมอบเกียรติบัตรและเหรียญรางวัลให้กับนักกีฬา และกรีฑาคนเก่งของโรงเรียนเพชรพิทยาคม มีประเภทกีฬาที่ได้รับเกียรติบัตรและเหรีญญรางวัล ดังนี้ กีฬายูโด ร่มร่อน ลีลาศ มวยไทยสมัครเล่น ยิวยิตสู จักรยาน ประเภทจักรยานเสือภูเขา และเทควันโด ณ อาคารพระราชปริยัติบัณฑิต 112 ปี โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://pks.ac.th/datas/image/1655651455.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1655651462.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1655651469.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1655651477.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1655651483.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1655651489.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1655651498.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1655651505.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1655651512.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1655651520.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1655651528.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1655651534.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1655651541.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1655651549.jpg)
ชมภาพทั้งหมดได้ที่ :: เฟซบุ๊กแฟนเพจ Petpittayakom All Events โรงเรียนเพชรพิทยาคม