กิจกรรมวันเกียรติยศโรงเรียน ประจำปี 2566
- 08 มี.ค. 2566 เวลา 05:57 น.
- 808
- Tweet
![กิจกรรมวันเกียรติยศโรงเรียน ประจำปี 2566](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2228.jpg)
กิจกรรมวันเกียรติยศโรงเรียน ประจำปี 2566
7 มีนาคม 2566 โรงเรียนเพชรพิทยาคมจัดกิจกรรมวันเกียรติยศโรงเรียน พิธีมอบรางวัลเชิดชูเกียรติ รางวัลคนดีศรีเขียวขาว ร่วมแสดงความยินดีมอบดอกไม้ให้กับนักเรียนที่สอบเข้าศึกษาต่อในสถาบันอุดมศึกษา และนักเรียนระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 และ 6 ที่สำเร็จการศึกษา ปีการศึกษา 2565โดยมีนายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเป็นประธานพิธี และนายนิรุทธ์ แก้วนิคม รองผู้อำนวยการกล่าวรายงานวัตถุประสงค์ พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร คณะครู และนักเรียนเข้าร่วมกิจกรรม ณ อาคารพระราชปริยัติบัณฑิต 112 ปี โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://pks.ac.th/datas/image/1678230202.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1678230209.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1678230270.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1678230217.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1678230228.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1678230237.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1678230245.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1678230254.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1678230282.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1678230290.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1678230297.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1678230305.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1678230314.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1678230321.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1678230638.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1678230655.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1678230663.jpg)
ชมภาพทั้งหมด ได้ที่ลิงก์ด้านล่างนี้
- รางวัลเชิดชูเกียรติ
- รางวัลคนดีศรีเขียวขาว
- รางวัลเชิดชูเกียรติ
- รางวัลคนดีศรีเขียวขาว