มอบเหรียญรางวัลและเกียรติบัตรให้นักกีฬา
- 08 ม.ค. 2565 เวลา 18:12 น.
- 1,305
- Tweet
![มอบเหรียญรางวัลและเกียรติบัตรให้นักกีฬา](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-1610.jpg)
นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคมให้เกียรติมอบเหรียญรางวัลและเกียรติบัตรให้กับ นายศิวกร บุญพุท ที่ได้รับรางวัลรองชนะเลิศจากการแข่งขันกีฬาร่มร่อนชิงแชมป์แห่งประเทศไทยและนานาชาติ สานสัมพันธ์อาเซียน ครั้งที่ 5 ในรายการแข่งขัน ประเภทเยาวชน และประเภททีมตัวแทนจังหวัดเพชรบูรณ์ ประจำปี 2564 และมอบเกียรติบัตรนักกีฬาดีเด่น ประจำปี 2564 เนื่องในวันกีฬาแห่งชาติ จังหวัดเพชรบูรณ์ ให้กับ นายศิวกร บุญพุท นักเรียนชั้น ม.6/6 นายศุภากร เจียรพงศไพศาล นักเรียนชั้น ม.6/1 และนางสาวรุ้งตะวัน จันทร์เที่ยง นักเรียนชั้น ม.5/1 เมื่อวันที่ 30 ธันวาคม 2564 ที่ผ่านมา
![](https://pks.ac.th/datas/image/1641640393.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1641640400.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1641640411.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1641640422.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1641640430.jpg)