ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช
- 08 ม.ค. 2565 เวลา 18:08 น.
- 1,161
- Tweet
![ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-1609.jpg)
นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการ และตัวแทนครูโรงเรียนเพชรพิทยาคมร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช จากจังหวัดนครศรีธรรมราช โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อศึกษาดูงานและแลกเปลี่ยนเรียนรู้ในการบริหารจัดการการศึกษาของโรงเรียนเพชรพิทยาคม ทั้งนี้ทางโรงเรียน ได้ปฏิบัติตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) อย่างเคร่งครัด เมื่อวันที่ 5 มกราคม 2565 ณ ห้องประชุมสำนักงานอำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://pks.ac.th/datas/image/1641640146.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1641640155.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1641640162.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1641640171.jpg)