ส่งมอบดอกไม้จันทน์ (ดอกดารารัตน์)
- 04 ก.ย. 2560 เวลา 22:22 น.
- 1,729
- Tweet
![ส่งมอบดอกไม้จันทน์ (ดอกดารารัตน์)](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-431.jpg)
วันที่ 4 กันยายน 2560 นายชัยชาญ ปัญญาพวก ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม เป็นตัวแทนคณะครู บุคลากรและนักเรียน โรงเรียนเพชรพิทยาคม ส่งมอบดอกไม้จันทน์ (ดารารัตน์) จากการจัด "โครงการจิตอาสาประดิษฐ์ดอกไม้จันทน์พระราชทาน" ให้กับจังหวัดเพชรบูรณ์ เพื่อนำไปประกอบพิธีถวาย ดอกไม้จันทน์ ในพระราชพิธีถวายพระเพลิงพระบรมศพพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช
ชมภาพครับ
![](http://pks.ac.th/datas/image/1504711351.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1504711358.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1504711364.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1504711370.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1504711378.jpg)