ต้อนรับคณะศึกษาดูงานเครือข่ายส่งเสริมประสิทธิภาพการศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี
- 03 ต.ค. 2566 เวลา 21:45 น.
- 842
- Tweet
![ต้อนรับคณะศึกษาดูงานเครือข่ายส่งเสริมประสิทธิภาพการศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2528.jpg)
นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการ และคณะครูร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงาน แลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านการบริหารจัดการสถานศึกษากับคณะศึกษาดูงานเครือข่ายส่งเสริมประสิทธิภาพการศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี
นำโดยผู้บริหารสถานศึกษา สังกัด สพม.อุทัยธานีเข้าร่วมกิจกรรม เมื่อวันที่ 3 ตุลาคม 2566 ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1697381741.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1697381752.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1697381759.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1697381766.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1697381773.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1697381782.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1697381789.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1697381796.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1697381802.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1697381810.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1697381819.jpg)
ชมภาพทั้งหมดได้ที่ :: เฟซบุ๊กแฟนเพจ Petpittayakom All Events โรงเรียนเพชรพิทยาคม