ร่วมพิธีวันมาตรฐานฝีมือแรงงานแห่งชาติ
- 02 มี.ค. 2561 เวลา 21:23 น.
- 1,664
- Tweet
![ร่วมพิธีวันมาตรฐานฝีมือแรงงานแห่งชาติ](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-589.jpg)
นายนิรุทธ์ แก้วนิคม รองผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม นำคณะครูและนักเรียนร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้สดถวายพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช บรมนาถบพิตร "พระบิดาแห่งมาตรฐานการช่างไทย" เนื่องใน "วันมาตรฐานฝีมือแรงงานแห่งชาติ" ประจำปี 2561 เมื่อวันที่ 2 มีนาคม 2561 ณ หอประชุมศูนย์ราชการจังหวัดเพชรบูรณ์
ชมภาพครับ
![](http://pks.ac.th/datas/image/1520259960.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1520259971.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1520259976.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1520259983.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1520259990.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1520259997.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1520260004.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1520260009.jpg)
ชมภาพทั้งหมด >> คลิกที่นี่