รับการตรวจเยี่ยมการเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566
- 01 พ.ย. 2566 เวลา 00:45 น.
- 11,569
- Tweet
![รับการตรวจเยี่ยมการเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2546.jpg)
วันที่ 31 ตุลาคม 2566 โรงเรียนเพชรพิทยาคมรับการตรวจเยี่ยมการเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 จากสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเพชรบูรณ์ ได้รับเกียรติจาก นายอดุลย์ ภูปลื้ม ผู้อำนวยการ สพม.เพชรบูรณ์ มอบนโยบายการดูแลนักเรียนและครู ด้านความปลอดภัยของนักเรียนและมีมาตรการดูแลนักเรียนอย่างทั่วถึง พร้อมทั้งสร้างความร่วมมือกันพัฒนาคุณภาพการจัดการศึกษาให้กับนักเรียนอย่างมีคุณภาพ
โดยมี นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการคณะครูและนักเรียนร่วมให้การต้อนรับ ณ โรงเรียนเพชรพิทยาคม อำเภอเมืองเพชรบูรณ์ จังหวัดเพชรบูรณ์
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1698774560.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1698774571.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1698774579.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1698774587.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1698774596.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1698774606.jpg)