พัฒนาเครือข่าย ชมรม TO BE NUMBER ONE ในเรือนจำ
- 01 ก.ย. 2566 เวลา 22:30 น.
- 1,610
- Tweet
![พัฒนาเครือข่าย ชมรม TO BE NUMBER ONE ในเรือนจำ](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2494.jpg)
พัฒนาเครือข่าย ชมรม TO BE NUMBER ONE ในเรือนจำ
วันที่ 1 กันยายน 2566 เรือนจำจังหวัดเพขรบูรณ์ ขอสนับสนุนวิทยากรโครงการรณรงค์ป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติด TO BE NUMBER ONE คือ ครูฐนกร สีเสือ และครูประภาศรี แสงอนุศาสน์ พร้อมด้วยนักเรียนแกนนำชมรมฯ เพื่อพัฒนาเครือข่ายชมรม TO BE NUMBER ONE ในเรือนจำ จ.เพชรบูรณ์ และร่วมทำ MOU เพื่อร่วมรณรงค์ป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติด
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693582306.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693582313.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693582322.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693582330.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693582337.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693582352.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693582358.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693582365.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693582344.jpg)