การประชุมเครือข่ายผู้ปกครอง ภาคเรียนที่ 1 ประจำปีการศึกษา 2566
- 01 ก.ย. 2566 เวลา 22:40 น.
- 14,277
- Tweet
![การประชุมเครือข่ายผู้ปกครอง ภาคเรียนที่ 1 ประจำปีการศึกษา 2566](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2495.jpg)
การประชุมเครือข่ายผู้ปกครอง ภาคเรียนที่ 1 ประจำปีการศึกษา 2566
วันที่ 1 กันยายน 2566 โรงเรียนเพชรพิทยาคมจัดการประชุมเครือข่ายผู้ปกครอง ภาคเรียนที่ 1 ประจำปีการศึกษา 2566 เพื่อดำเนินการขับเคลื่อนสร้างความสัมพันธ์อันดีระหว่างผู้ปกครอง นักเรียนและโรงเรียน รวมทั้งสร้างเครือข่ายผู้ปกครองในการดูแลช่วยเหลือนักเรียนอย่างเป็นองค์รวม
โดยมีนายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการ คณะครู และผู้ปกครองนักเรียนร่วมการประชุม ณ หอประชุมเพชร โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693588760.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693588770.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693588778.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693588794.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693588807.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693588821.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693588830.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693588841.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693588850.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693588866.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693588879.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693588898.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693588912.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693588924.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693588940.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693588949.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693588957.jpg)