ร่วมแสดงความยินดีและต้อนรับ นางสุธีรา ดังดี ครูชำนาญการพิเศษ ที่ย้ายมาปฏิบัติหน้าที่ฯ โรงเรียนเพชรพิทยาคม
- 01 มี.ค. 2566 เวลา 18:50 น.
- 659
- Tweet
![ร่วมแสดงความยินดีและต้อนรับ นางสุธีรา ดังดี ครูชำนาญการพิเศษ ที่ย้ายมาปฏิบัติหน้าที่ฯ โรงเรียนเพชรพิทยาคม](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2209.jpg)
ร่วมแสดงความยินดีและต้อนรับ นางสุธีรา ดังดี ครูชำนาญการพิเศษ ที่ย้ายมาปฏิบัติหน้าที่ฯ โรงเรียนเพชรพิทยาคม และต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากโรงเรียนอุตรดิตถ์ จังหวัดอุตรดิตถ์
1 มีนาคม 2566 นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการ และคณะครูร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงาน แลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านการจัดการเรียนการสอนกิจกรรมพัฒนาผู้เรียนกับโรงเรียนอุตรดิตถ์ จังหวัดอุตรดิตถ์ นำโดย นางรุ่งรัตน์ วาทหงษ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร และคณะครูร่วมศึกษาดูงาน ทั้งนี้ได้ร่วมแสดงความยินดีและต้อนรับ นางสุธีรา ดังดี ครูชำนาญการพิเศษ ที่ย้ายมาช่วยราชการ ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1677671746.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1677671755.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1677671767.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1677671778.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1677671864.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1677671791.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1677671937.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1677671925.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1677671805.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1677671816.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1677671823.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1677671830.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1677671839.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1677671977.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1677672008.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1677671900.jpg)