โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการพัฒนาครูผู้สอนกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
- 21 ก.ค. 2560 เวลา 18:56 น.
- 1,564
- Tweet
![โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการพัฒนาครูผู้สอนกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-351.jpg)
ดร.อำนาจ บุญทรง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 40 เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการพัฒนาครูผู้สอนกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ เพื่อยกระดับผลการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน O-NET ของโรงเรียนในสังกัด ในวันที่ 21 กรกฎาคม 2560 เวลา 09.00 น. ณ โรงเรียนเพชรพิทยาคม
ชมภาพครับ
![](http://pks.ac.th/datas/image/1500811687.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1500811694.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1500811702.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1500811709.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1500811716.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1500811723.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1500811804.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1500811729.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1500811735.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1500811743.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1500811751.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1500811761.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1500811771.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1500811779.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1500811786.jpg)
ชมภาพทั้งหมดได้ที่ :: แฟนเพจ Petpittayakom All Event โรงเรียนเพชรพิทยาคม คลิกที่นี่