การอบรมพัฒนาระบบการบริหารจัดการโรงเรียนด้วยระบบ OBECQA ระหว่างวันที่ 8-9 กันยายน 2559
- 08 ก.ย. 2559 เวลา 10:22 น.
- 1,690
- Tweet
![การอบรมพัฒนาระบบการบริหารจัดการโรงเรียนด้วยระบบ OBECQA ระหว่างวันที่ 8-9 กันยายน 2559](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-98.jpg)
วันนี้ (8 กันยายน 2559) นายเฉลิมชัย ชั้วเจริญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 40 เป็นประธาน การจัดอบรมพัฒนาระบบบริหารจัดการโรงเรียนด้วยระบบคุณภาพตามเกณฑ์รางวัลคุณภาพแห่งสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน (Office of the Basic Education Commission Quality Award : OBECQA) ซึ่งจัดโดยเครือข่ายส่งเสริมประสิทธิภาพการจัดการมัธยมศึกษาจังหวัดเพชรบูรณ์ ระหว่างวันที่ 8-9 กันยายน 2559 ณ หอประชุมเพชร โรงเรียนเพชรพิทยาคม จังหวัดเพชรบูรณ์
ชมภาพครับ
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1473305115.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1473305124.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1473305090.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1473305097.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1473305103.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1473305141.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1473305147.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1473305154.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1473305160.jpg)