ต้อนรับ ครูบรรจุใหม่ และ ครูช่วยราชการ
- 28 ต.ค. 2559 เวลา 12:42 น.
- 7,095
- Tweet
![ต้อนรับ ครูบรรจุใหม่ และ ครูช่วยราชการ](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-128.jpg)
วันนี้ (28 ตุลาคม 2559) นายศุภชัย บรรพลา รองผู้อำนวยการ กลุ่มบริหารทั่วไป รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการโรงเรียน กล่าวต้อนรับครูบรรจุใหม่ ในโครงการผลิตครูเพื่อพัฒนาท้องถิ่น และนางเพ็ญศรี บุญทรง ครูโรงเรียนแก้งคร้อวิทยา อำเภอแก้งคร้อ จังหวัดชัยภูมิ ช่วยราชการโรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](http://pks.ac.th/datas/image/1477633640.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1477633647.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1477633655.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1477633662.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1477633670.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1477633676.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1477633691.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1477633699.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1477633708.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1477633715.jpg)