ครูต่างชาติกล่าวอำลา...
- 05 มี.ค. 2560 เวลา 16:01 น.
- 3,191
- Tweet
![ครูต่างชาติกล่าวอำลา...](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-245.jpg)
เมื่อวันที่ 5 มีนาคม 2560 นางชัชฎา อุดมสิทธิ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม มอบช่อดอกไม้แสดงความขอบคุณและเป็นกำลังใจให้กับครูชาวต่างชาติก่อนเดินทางกลับประเทศ โดยครูสุพัตรา บุญขะจาย หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ พร้อมด้วยครูจีรนันท์ ชวาลสันตติ ผู้จัดการโครงการ English Program นำคณะครู ชาวต่างชาติกล่าวอำลา คณะครูและนักเรียน
ชมภาพครับ
![](http://pks.ac.th/datas/image/1488964418.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1488964436.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1488964530.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1488964447.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1488964455.jpg)
ชมภาพทั้งหมดได้ที่ :: แฟนเพจ Petpittayakom All Event โรงเรียนเพชรพิทยาคม คลิกที่นี่