English Camp 2017
- 25 พ.ย. 2560 เวลา 08:47 น.
- 1,630
- Tweet
![English Camp 2017](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-488.jpg)
กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนเพชรพิทยาคม จัดกิจกรรมเข้าค่ายภาษาอังกฤษ (English Camp) ประจำปีการศึกษา 2560 โดยมีนายชัยชาญ ปัญญาพวก ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม เป็นประธานในพิธีเปิดเมื่อวันที่ 24 พฤศจิกายน 2560 ณ หอประชุมเพชร โรงเรียนเพชรพิทยาคม
นอกจากจัดกิจกรรมค่ายวิชาการในโรงเรียนแล้วกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศได้จัดทัศนศึกษาแหล่งเรียนรู้นอกสถานศึกษาเมื่อวันที่ 25 พฤศจิกายน 2560 ณ พิพิธภัณฑ์วิทยาศาสตร์แห่งชาติ และสวนสนุกดรีมเวิลด์ จังหวัดปทุมธานี
ชมภาพครับ
![](http://pks.ac.th/datas/image/1511747423.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1511747432.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1511747460.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1511747469.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1511747537.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1511747547.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1511747555.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1511747563.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1511747571.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1511747583.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1511747591.jpg)
ชมภาพทั้งหมด >> คลิกที่นี่