เพชรพิทยาคม เข้าร่วมอบรมเชิงปฏิบัติการขยายผล DLIT ณ สพม.40
- 27 มิ.ย. 2560 เวลา 11:14 น.
- 2,046
- Tweet
![เพชรพิทยาคม เข้าร่วมอบรมเชิงปฏิบัติการขยายผล DLIT ณ สพม.40](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-321.png)
ดร.อำนาจ บุญทรง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 40 เป็นประธานพิธีเปิดโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการขยายผล DLIT ไปสู่โรงเรียนในสังกัด สพม.40 ระบบ online และ offline ในรูปแบบ DLIT Portable Classroom นำมาประยุกต์ใช้ในการจัดการเรียนการสอน ในวันที่ 27 มิถุนายน 2560 ณ หอประชุมพระราชปริยัติบัณฑิต สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 40
โดยโรงเรียนเพชรพิทยาคม นำโดย นายนิรุทธิ์ แก้วนิคม รองผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมคณะครูที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมอบรมในครั้งนี้
ชมภาพครับ
![](http://pks.ac.th/datas/image/1498623280.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1498623288.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1498623294.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1498623299.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1498623309.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1498623315.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1498623322.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1498623328.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1498623339.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1498623345.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1498623372.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1498623385.jpg)
ชมภาพทั้งหมดได้ที่ :: แฟนเพจ สพม.40 (เพชรบูรณ์) คลิกที่นี่