แสดงความยินดี...รองฯ ศุภชัย บรรพลา
- 23 ธ.ค. 2559 เวลา 09:59 น.
- 2,638
- Tweet
![แสดงความยินดี...รองฯ ศุภชัย บรรพลา](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-163.jpg)
เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 22 ธันวาคม 2559 นายชัยชาญ ปัญญาพวก ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม พร้อมด้วยฝ่ายบริหารและคณะครูมอบช่อดอกไม้แสดงความยินดี รองฯ ศุภชัย บรรพลา รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานทั่วไป ในโอกาสที่ได้รับการแต่งตั้งให้ตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสันเจริญ ต.ท่าด้วง อ.หนองไผ่ จ.เพชรบูรณ์
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1482462227.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1482462238.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1482462320.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1482462247.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1482462284.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1482462273.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1482462330.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1482462342.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1482462353.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1482462363.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1482462384.jpg)