ขอแสดงความยินดี กับ "รองฯ สุพิชญา เหล็กแดง" ได้รับการคัดเลือกและรับโล่รางวัล รองผู้อำนวยการสถานศึกษาดีเด่น
- 12 ก.ค. 2560 เวลา 14:26 น.
- 3,523
- Tweet
![ขอแสดงความยินดี กับ "รองฯ สุพิชญา เหล็กแดง" ได้รับการคัดเลือกและรับโล่รางวัล รองผู้อำนวยการสถานศึกษาดีเด่น](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-338.jpg)
ตามที่สมาคมรองผู้อำนวยการสถานศึกษาการศึกษาขั้นพื้นฐานแห่งประเทศไทย ได้ประกาศรายชื่อรองผู้อำนวยการสถานศึกษาดีเด่น ประจำปี 2559 นั้น
เมื่อวันที่ กรกฎาคม 2560 นายอำนาจ วิชยานุวัติ ผู้ตรวจราชการกระทรวงศึกษาธิการ เป็นประธานเปิดการอบรมวิชาการและการประชุมใหญ่สามัญประจำปี ส.ร.กศ. พร้อมทั้งเป็นประธานมอบโล่แก่คณะกรรมการบริหารสมาคมฯชุดที่ 11 ที่ปฏิบัติงานมาจนครบวาระการดำรงตำแหน่ง มอบโล่แก่รองผู้อำนวยโรงเรียนที่เกษียณอายุราชการ ประจำปีงปม.2560 และรองผู้อำนวยการโรงเรียนที่มีผลการปฏิบัติงานดีเด่นประจำปี 2559 จากทั่วประเทศจำนวนทั้งสิ้น 292 คน
![](http://pks.ac.th/datas/image/1499930282.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1499930381.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1499930389.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1499930397.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1499929693.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1499931045.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1499931059.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1499934207.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1499934218.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1499930411.jpg)
ในโอกาสนี้ โรงเรียนเพชรพิทยาคม ขอแสดงความยินดี กันท่านรองฯ สุพิชญา เหล็กแดง รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานวิชาการ ซึ่งได้รับการคัดเลือก ให้เป็นรองผู้อำนวยการสถานศึกษาดีเด่น ประจำปี 2559
![](http://pks.ac.th/datas/image/1499929631.gif)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1499929645.gif)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1499929654.gif)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1499929662.gif)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1499929670.gif)
ดาวน์โหลดเอกสารประกาศได้ที่ : ไฟล์แนบ