สภากาแฟ ณ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตเพชรบูรณ์ 13มี.ค.60
- 13 มี.ค. 2560 เวลา 12:22 น.
- 2,118
- Tweet
![สภากาแฟ ณ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตเพชรบูรณ์ 13มี.ค.60](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-251.jpg)
วันนี้ (13 มีนาคม 2560) นางสุพิชญา เหล็กแดง รองผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม คุณครูอารายา หอมสุวรรณ และคุณครูปุญชรัศมิ์ เหมบุรุษ ได้รับมอบหมายจากนายชัยชาญ ปัญญาพวก ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม ให้ร่วมสภากาแฟ เพื่อสร้างความคุ้นเคย โดยหน่วยงานในสังกัดกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬา มีการแสดงของนักเรียนแลกเปลี่ยน จาก สาธารณรัฐประชาธิปไตยประชาชนลาว (สปป.ลาว) ณ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตเพชรบูรณ์
ชมภาพ
![](http://pks.ac.th/datas/image/1489382574.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1489382583.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1489382598.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1489382589.jpg)