ประชุม Co teacher เพื่อปรึกษาหารือในการจัดการเรียนการสอน ของโครงการ EP/ IEP
- 19 มิ.ย. 2560 เวลา 22:22 น.
- 1,777
- Tweet
![ประชุม Co teacher เพื่อปรึกษาหารือในการจัดการเรียนการสอน ของโครงการ EP/ IEP](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-312.jpg)
เมื่อวันที่19 มิถุนายน 2560 เวลา 15.30 น. นายชัยชาญ ปัญญาพวก ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม นางสุพิชญา เหล็กแดง รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารวิชาการ ประชุมครูผู้สอน (Co-Teacher) และคณะทำงาน เพื่อปรึกษาหารือในการจัดการเรียนการสอน ของโครงการ EP/ IEP ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนเพชรพิทยาคม
ชมภาพครับ
![](http://pks.ac.th/datas/image/1497972549.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1497972556.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1497972561.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1497972568.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1497972574.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1497972580.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1497972586.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1497972592.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1497972598.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1497972604.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1497972613.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1497972620.jpg)
ชมภาพท้้งหมดได้ที่ :: แฟนเพจPetpittayakom All Event โรงเรียนเพชรพิทยาคม คลิกที่นี่