มอบเกียรติบัตร...
- 14 ก.พ. 2560 เวลา 09:26 น.
- 1,838
- Tweet
![มอบเกียรติบัตร...](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-216.jpg)
นางสุพิชญา เหล็กแดง รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารวิชาการโรงเรียนเพชรพิทยาคม มอบเกียรติบัตรให้กับนักเรียนจากการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 และมอบเกียรติบัตรให้กับ นักเรียนที่เข้าแข่งขันตอบปัญหาธรรมะ ปัญหาทางวิชาการ และแข่งขันสวดมนต์หมู่สรภัญญะระดับ ม.ต้น ในวันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2560 ณ บริเวณหน้าเสาธง โรงเรียนเพชรพิทยาคม
ชมภาพ
![](http://pks.ac.th/datas/image/1487060466.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1487057415.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1487057425.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1487057449.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1487057458.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1487057465.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1487057476.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1487057484.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1487057498.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1487057507.jpg)
ชมภาพทั้งหมดได้ที่ :: แฟนเพจ Petpittayakom All Event โรงเรียนเพชรพิทยาคม คลิกที่นี่