รับมอบป้ายรณรงค์ต่อต้านคอรัปชัน...
- 18 ส.ค. 2560 เวลา 12:25 น.
- 1,745
- Tweet
![รับมอบป้ายรณรงค์ต่อต้านคอรัปชัน...](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-401.jpg)
นายชัยชาญ ปัญญาพวก ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร รับมอบป้ายรณรงค์ต่อต้านคอรัปชัน จากมูลนิธิครอบครัวพอเพียง โดยโรงเรียนเพชรพิทยาคม ได้รับคัดเลือกจากคณะกรรมการมูลนิธิครอบครัวพอเพียงให้เข้าร่วมโครงการครอบครัวพอเพียงสู่สถานศึกษาและชุมชน ปี 2560
หลังจากเสร็จพิธีมอบป้ายรณรงค์ต่อต้านยาเสพติดแล้ว โรงเรียนเพชรพิทยาคมนำนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เข้ารับฟังการบรรยาย "โครงการครอบครัวพอเพียง" จากมูลนิธิ ในวันศุกร์ที่ 18 สิงหาคม 2560 ณ หอประชุมดอกแก้ว โรงเรียนเพชรพิทยาคม
ชมภาพ
![](http://pks.ac.th/datas/image/1503034384.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1503034390.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1503034397.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1503034406.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1503034417.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1503034424.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1503034432.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1503034441.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1503034448.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1503034453.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1503034459.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1503034467.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1503034474.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1503034482.jpg)
ชมภาพทั้งหมด >> คลิกที่นี่