รับโล่รางวัลและเกียรติบัตร
- 24 ส.ค. 2559 เวลา 23:02 น.
- 2,217
- Tweet
![รับโล่รางวัลและเกียรติบัตร](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-56.jpg)
ดร.พีรพัฒน์ วัชรินทรางกูร ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม พร้อมด้วย คณะครู และนักเรียนโรงเรียนเพชรพิทยาคม เข้าร่วมงานเวทีศักยภาพโรงเรียนมาตรฐานสากล World-Class Standard School Symposium ระหว่างวันที่ 21-23 สิงหาคม 2559 ณ โรงแรมไมด้า ทวารวดี จังหวัดนครปฐม
และรับมอบโล่รางวัลและเกียรติบัตรให้แก่โรงเรียนที่ได้ผ่านการตรวจเยี่ยมและประเมินโรงเรียน ในโครงการตามเกณฑ์รางวัลคุณภาพแห่งสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน OBECQA และระดับองค์กร SCQA พร้อมทั้งมีการแลกเปลี่ยนเรียนรู้การดำเนินการของโรงเรียนมาตรฐานสากล
ชมภาพครับ
![](https://pks.ac.th/datas/image/1472055353.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1472055381.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1472055408.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1472055423.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1472055440.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1472055462.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1472055490.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1472055504.jpg)
ดูภาพทั้งหมดได้ที่ :: เฟซบุ๊กแฟนแพจ